Tazama picha ya tisa. Mungu alitaka Waisraeli kuwa Wakristo lakini alipenda watu wengine wa mataifa pia wamjue Mungu. Mungu alionyesha Wakristo Waisraeli kama si wao tu watakaokolewa. Watu wa mataifa na wengine wote kama wewe na mimi tusio Waisraeli ndio hao wanaoitwa wa mataifa. Petro alikuwa mahali panapoitwa Yopa Siku moja wakati wa saa sita za mchana akapanda juu ya nyumba kwa kuomba, kisha akaona katika maono shuka kubwa inatoka mbinguni. Katika shuka kulikuwa namna zote za wanyama na ndege. Sheria moja ya Waisraeli ilikuwa kwamba nyama zile zikakatazwa Waisraeli kwa chakula. Unaona zimoja katika picha hii. Kiisha Petro akasikia sauti ikimwambia Petro, amuka, uchinje wanyama hao, ule Petro akajibu kama ilikuwa sauti ya Mungu ni kweli. Alishangaa sana kwa kuwa Mungu alimwambia vile. Akasema, "Hapana, Bwana, sitauweza sitaweza sita kamwe kula chakula cha wanyama hao. Sijakula wanyama wachafu waliokatazwa sisi Waisraeli kula." Maono hayo yakamfikia Petro mara tatu. Petro akajiuliza maana yake. Alijua kama ni muhimu sababu ilitokea mara tatu. Je, unaweza kufahamu maana ya maono hayo? Kisha wageni walifika kwa mnyumba, na Mungu akamwambia Petro, "Petro, watu watatu wanafika kukuona, wende kukutana na wao, usiogope sababu ni mimi nimewatuma Petro akatelemuka akaona, wageni walikuwa watu wa mataifa. Kisha Petro akaanza kufahamu maana ya maono yale. Ha, unaijua sheria ya Israeli? Ilisema kama haifai kuleta mtu wa mataifa ndani ya nyumba ya Mwisraeli, na kama si vizuri Mwisraeli kuingia katika nyumba ya mataifa. Petro alifahamu kwamba Mungu alitaka watu wa mataifa kumjua Mungu. Habari za Mungu zilikuwa kwa watu wote wa kabila zote na kila lugha. Je, unawaza kama neno la Mungu ni la kabila moja? Mara na mara tunapenda kubaki na habari njema tusiambie wengine, lakini tungetii Mungu na kupeleka habari njema kwa watu wote wapati kusikia habari ya Bwana wetu Yesu Kristo.