Ya kumi. Alafu siku moja Mungu alituma malaika wake kwa kusemezana na Kornelio. Kornelio alikuwa mtu wa mataifa, alikuwa mtu wa cheo katika waaskari wa, wa Kirumi. yeye na jamaa lake wote walikuwa wanapenda Mungu. Malaika akamwambia Kornelio, Mungu anapendezwa na wewe, amesikia maombi yenu. Sasa unapaswa kutuma watu kwa mji wa Yopa, watafute mtu anayeitwa Petro, wamwambie afike kwako. Kornelio akafanya vile alivyoambiwa na Mungu. Basi Petro na rafiki zake wakatoka Yopa, wakafika Kaisaria kwa nyumba ya Kornelio. Katika picha utaona ukaribisho wao. Kornelio alikuwa na shukurani, akafika kukunja magoti yake mbele ya Petro, lakini Petro akamkataza akasema, usimame sababu mimi si Mungu hata kidogo, mimi ni mtu tu. Kisha akafundisha watu wa mataifa wote waliokuwa kwa nyumba ya Kornelio, akasema, ninyi watu wa mataifa munajua kama sheria yetu ya Waisraeli inanikataza nisiingie kwa nyumba ya mataifa, lakini Mungu amenionyesha katika maono kama nisiwaze kama mataifa wako hawafai hata kidogo, basi nikawafikia. Petro akawafundisha maneno mengi juu ya Yesu. Aliwaambia kama Waisraeli walimsulibisha Yesu, lakini Mungu alimfufua tena, na wale wanaomcha na kuacha dhambi zao na kuomba Yesu awasamehe, wa atawaondolea dhambi zao. Petro alikuwa akingali anasema, Roho Mtakatifu wa Mungu akawashukia watu wa mataifa wote, walikuwa wanasikia. Watu wa Waisraeli waliofika pamoja na Petro wakashangaa, lakini Petro akasema, watu wa mataifa wamepokea Roho Mtakatifu wa Mungu vilevile vile sawa sawa na sisi. Sikuona namna ya kukataza wasibatizwe kwa jina la Yesu. Kornelio na jamaa lake na rafiki zake wakafurahi sana, wakaomba Petro abaki kwao na kuwafundisha tena maneno ya Yesu.