Tazama, picha ya kumi na moja. Wakristo walikuwa wanaongezeka na wakubwa w wa Israeli walikasirika sana sababu mfalme Herodi alitaka kupendeza wakubwa wa Israeli akaanza kutesa Wakristo aliua Yakobo Mkristo mmoja mwongozi sasa akakamata na Petro akamtia gerezani alitaka kumuua pia Wakristo waliomba sana kwa ajili ya Petro waliomba mchana na usiku lakini Petro hakuogopa kufa sababu alijua kwamba mahali popote atakapofika akisha kufa atamwona Yesu. Alijua pia kwamba Mungu anatawala vitu vyote. Vyote vinaonekana kwa mpango wake. Siku moja Petro alikuwa analala katika gereza, mikono yake ikafungwa minyororo kwa mikono ya waaskari wawili Gafura. malaika wa Mungu akamfikia akasema, "Petro, amka haraka." Uvaye nguo zako na viatu unifuate. Katika picha hii, unaweza kuona namna Petro alifungwa, alifungwa na akitembea kwa mikono ya askari, lakini malaika aliweza kumfungua Petro. Akaamuka akafuata malaika na kupita kwa askari wengi, lakini hawakumwona Petro. Aliwaza kama ilikuwa ndoto tu. Walitoka gerezani na kufika ndani ya barabara, kisha malaika akamwacha. Hapo Petro akajua kama haikukuwa ndoto. Mungu alimtuma malaika kwa kumwondoa katika gereza. Mara na mara wa Kristu wanateswa sana, mara nyingi inakuwa wakati wa kusema kweli na kuonyesha kama wako watu wa Mungu. Vile vinatokea mara nyingi na vinaonekana vyote, tusiogope. Mungu aliyechunga Petro katika gereza atatulinda na sisi. Tukimfuata Yesu kweli kweli, atatulinda. Unamwamini Mungu kama Petro alivyofanya?