Paulo na Barnaba walitembea mahali pengine pengi kwa kuambia watu habari za Yesu. Kila juma Waisraeli walikusanyika katika kanisa lao lililoitwa pale zamani sinagogi. Paulo na Barnaba walikuwa wanapasha habari njema hizi. Enye watu wa Waisraeli na wengine wanaomwabudu Mungu, musikilize, munajua kwamba Mungu amewachagua wababu zetu Abrahamu na Musa kwa kufanya miujiza mingi, akawaahidia mwokozi wa kutusaidia sisi zote. Mungu akawapatia Waisraeli mfalume mkubwa aliyeitwa Daudi, mwenye kumpenda na kumtii Mungu. Mungu alisema kama mwokozi atakapokuja atakuwa mwana wa Daudi. Wengi katika manabii wa Mungu walituambia juu ya mwokozi atakapotujia. Mokozi huyo aliisha kufika. Jina lake ni Yesu Kristo. Aliishi katika Waisraeli akafanya miujiza mingi, lakini wakubwa wa Waisraeli hawakumwamini huyo mchaguliwa wa Mungu. Ni Yesu Kristo. Walimkataa kuwa mfalume wao, wakamuua kwa njia ya serikali ya Kirumi. Yesu hakufanya dhambi yoyote, lakini walimuua msalabani. Yesu alijitoa sababu alitaka kuwa dhabihu ya dhambi zetu. Tendo hilo lilisemwa na Mungu toka zamani katika neno la Biblia. Mungu alimfufua Yesu toka wafu, na sasa wanaomfikia Yesu na kutubu dhambi zao, Yesu atawaondolea dhambi zao na kuwasamehe. Waisraeli na wa mataifa wote wanaweza kumfikia Yesu, atawasamehe dhambi zao na kuwaweka huru mbele za Mungu. Watu wakashangaa kusikia maneno hayo ya Barnaba na Paulo. Waisraeli wengi na mataifa wengi wakaamini, lakini wamoja katika Waisraeli walikasirika sana. Ha, watu hao wakakataa kabisa kuamini, wakawafukuza toka sinagogi lao. Hatuwezi ku, kuwafanya watu wakae wao Wakristo kanisani. Yaizuri tukiwapatia vitu, vitu haviwezi kuwafanya watu kuwa Wakristo hata kidogo. Ni hivyo tulazima, tuwaambie watu habari wa za Yesu na wakiamini kwa mioyo yao, watakuwa watumishi wa Mungu halisi.