Tazama picha ya kumi na nane. Ni kweli ikiisha, Paul na Barnaba walitembea mpaka inji ya Makedonia ya baadaye, wakafika mjini wa Filipi, wakabaki pale siku chache. Walianza kuhubiri habari njema ya Yesu Kristo, watu wamoja wakaanza kumpokea Bwana wetu Yesu Kristo. Katika mahali pale kulikuwa msichana mmoja aliyekuwa na pepo mchafu. Pepo hiyo ilimwezesha kutabiri vitu vingi vya ajabu kwa watu wao Wanaume wamoja walikuwa wenyeji wake wakapata mali nyingi kwa masemo na maneno ya mutu ya binti huyo. Paulo alifukuza pepo mchafu yule toka msichana huyo kwa uwezo wa Roho Mtakatifu, na msichana huyo alikuwa huru toka utumwa wa Shetani. Lakini wanaume wanyeji wake walikasirika sana, walipo walipoona namna aliponywa kama namna ya kuhomba, basi tuseme ya kupata mali zao ilipotea. Hapo hapo waliwakamata Paulo na Sila wakawapeleka mpaka barasa ya hukumu ya mji, wakawashtaki Paulo na Sila kwa uongo, wakasema kwamba walileta fujo katika mji wetu. Wakubwa wa serikali wakaamuru askari wa wapige Paulo na Sila fimbo, kisha wakawatupa gerezani. Usiku ule Paulo na Sila walishindwa na kupata usingizi ndani ya gereza. Wakaumwa mingi na walikuwa wana, wanafungwa minyororo lakini wakaanza kuomba Mungu na kuimba nyimbo za sifa kwa Mungu. Hapo wakaanza kusikia vizuri na wa ufungwa wengine wakasikia ushuhuda wao. Wakati wa saa sita ya usiku kukawa tetemeko kubwa la inji likaitetemesha gereza na, mil... na milango yote ikafunguka na minyororo ikakatika. Mlinzi akafika mbio, lakini ilikuwa giza, akawaza kama wa, wafungwa wote wametoroka, wamekimbia. Akaogopa kwamba wakuwa watamuua akawasa kujua mwenyewe, lakini Paulo akapaaza sauti akasema, usijue, tuko hapa sisi sote. Basi akaleta taa, akawaona, akakumbuka nyimbo na maombi yaliyosikia, akajua kama ni Mungu alileta tetemeko la inji. Hapo akatetemeka sana, akapiga magoti mbele ya Paulo na Sila akasema, mimi niku mwenye dhambi, nifanye nini kuepuka adhabu ya Mungu? Paulo akamwambia habali za Yesu akasema, Ukiomba Yesu kukusamehe dhambi zako, utaokolewa pamoja na jamaa lako lote. Mlinzi huyo akawakaribisha Paulo na Sila nyumbani kwake, nao wakawafundisha katika jamaa hilo lote habari za Yesu. Mlinzi huyo akaanza kuwatibu majeraha hao watumishi wa Mungu. Na leo pia Wakristu wamoja wanateswa, wakafungwa, wakashitakiwa uongo, lakini ukumbuke kama shida zako ao shida yao inaweza kueneza habari njema ya Yesu Kristo. Ufunge mashini sasa, uombe Mungu kukupatia uhodari kwa kusema habari za Yesu Kristo katika shida. Ingawa utakuwa ndani ya shida, ukiwa umetaka kusema neno lake, umuombe Mungu akusaidie kuhubiri habari za Yesu Kristo kwa uhodari. Na ukisha omba Mungu, sasa geuza mashini tena, utasikiliza vizuri baadaye.