Ya Paulo alitembelea katika mji mwingine unaoitwa Atene. Akaona pale sanamu nyingi sana. Ukiona katika picha hii utaona kwamba mji huo umejaa sanamu nyingi. Katika picha unaona Paulo anaziangalia kweli. Watu wengi katika Atene walikuwa wanafundisha juu ya sanamu hizo na maisha ya kipagani. Paulo akahubiri Yesu na wengine wakasikia wakaanza kumuuliza maulizo. Siku moja walimuona kusema neno kwa mkutano mkubwa wa walimu na wenye akili wote wa Atene. Paulo akaanza neno na akawambia hivi: naona katika ninyi watu wa Atene munafuata sana mafundisho ya miungu yenu. Mumejenga pia madhabahu, inaandikwa maneno haya kwa Mungu asiyejulikana. Ni yeye nataka kueleza zaidi juu yake. Ni yeye aliyeumba vitu vyote katika mbingu na dunia yote, akatawala akaweka juu yake wanadamu Hakuishi ndani ya hekalu ama nyumba zinazofanyika na watu. Mungu huyo hakuhitaji watu wamletee chakula au vitu vingine, sababu ni yeye anawapatia kila kiumbe pumzi na uhai. Watu wa dunia yote wanatoka kwa watu wawili, Adamu na Hawa, na Mungu anapenda wote wamtafute Mungu kama ninyi mnaomtafuta, lakini Mungu ni karibu ya sisi zote, ametuumba kwa mfano wake. Tusiwaze kama sanamu zinafanana na Mungu kamwe, si kitu, haziwezi kamwe kumfanana na Mungu. Mungu anakubali kutusamehe kwa makosa yetu, lakini anapenda wote waache matendo mabaya. Siku moja ataita watu wote kwa kuhukumiwa. Amemchagua mtu mmoja kwa kutoa hukumu, akamwonyesha kwa kumfufua toka kaburi. Oh, watu walisikia kwa uangalifu aliposema juu ya ufufuo, lakini wamoja wakacheka, wakacheka, oh, wakaenda zao. Wengine walisema kama watamsikia tena, wengine waliamini wakawa wa Kristo. Roho wa Mungu alimsaidia Paul kusema maneno ya kusaidia watu wa Atene. Atatuwezesha na sisi kujua maneno mazuri ya kuambia watu wengine habari za Yesu Kristo.