Tazama picha ya makumi mbili na mbili. Serikali ya Warumi ilimfunga Paulo katika gereza geresa, sababu ya kuchunga maisha yake, kwa Waisraeli walitaka kumuua. Mungu alisemezana na Paulo akamwambia usiwe na woga. Mungu akamwambia kwamba alikuwa anasema habari za Yesu Yerusalemu na atasema pia katika minji mingine pia. Waasikari wa Warumi walimpeleka Paulo mpaka Kaisaria, pale akaletwa mbele ya baraza la aliwali Feliki Waisraeli walimshtaki Paulo vitu vingi vibaya, lakini hawakuweza kuonyesha uhaki. Liwali alitaka kupendeza Waisraeli na alikuwa anatumaini kama Paulo atamupa kitulilo kwa kumfungua. Paulo akakataa kulipa makuta kwa kitulilo. Basi liwali akamwacha gerezani ngelezani, akabaki pale miaka miwili. Liwali mupya alimkomboa yule wa mbele, jina lake Festo. Waisraeli wakamleta Paulo kwake tena. Waisiraeli walitaka kupeleka Paulo mpaka kiti cha hukumu cha Yerusalemu, lakini Paulo akakataa, akajuwa kama watamuwuwa njiani. Paulo aliwaambia, sitaenda Yerusalemu, nitaenda Roma, mbele ya barasa ya Kaisari. Festo akakubali. Siku nyingine, mfalume Agiripa na mke wake Bernice walimtembelea Festo, wakataka kumsikia Paulo. Ukiona picha hiyo utaona namna Paulo ameletwa mbele na anawasa kueleza habari zake mbele ya wale waliomsikiliza. Paulo akaletwa mbele yao, akaeleza habari ya maisha yake kwamba alikuwa Muisraeli akatesa wa Kristo. Kisha Yesu akajionyesha katika maono njiani ya kwenda Damaski. Paulo aliwaambia kama Mungu anapenda watu wote wasikie maneno ya Yesu na kuyatii. Mfalume na watu wakubwa wote wakasikiliza Paulo kwa uangalifu. Alikuwa mfungwa mbali ya rafiki zake, lakini Mungu alimfikisha mpaka Kaisaria kuleta habari njema kwa wafalme na watu wakubwa wote. Mara nyingi hatukufahamu njia za Mungu, kama Paulo hakufahamu sababu ya yeye kufungwa kwa muda wa miaka miwili yote Wakati alipopata nafasi ya kusema habari za Yesu mbele ya wale wakubwa wote, na waza kama alifurahi sana. Na sisi pengine hatutafahamu sababu ya shida zetu mpaka utakapofika mbinguni.