Tazama picha ya makumi mbili na ine. Kisha miezi mingi, Paulo na rafiki zake na waasikari Warumi walifika Roma, katika mji mkubwa sana wa Warumi. Serikali ya Warumi wakamfanyia Paulo mambo mazuri, hawakumweka kwa gereza, wakamwacha ndani ya nyumba, lakini walimfunga mkono wake kwa mkono wa asikari kwa mnyororo. Unaweza kuona katika picha hii. Rafiki za Paulo walikubaliwa kumtembelea na kumletea chakula Ulikuwa waisraeli wengi kati karumi. Na siku moja wakubwa wao wote wakamfikia Paulo, akawaambia habari za Yesu. Wamoja wakaamini, wengine wakabishana naye. Paulo aliwaambia kwamba atahubiri kwa mataifa pia. Paulo alibaki kati ka Roma kwa muda wa miaka miwili. Wengi wakamfikia, akawafundisha juu ya Yesu Kristo. Paulo pia aliandika barua kwa Wakristo katika minji yote, akaeleza mafundisho ya Yesu na maisha ya Kikristo barua zake zinaandikwa katika Biblia. Tunaweza kuzisoma leo ingawa ziliandikwa zamani. Mafundisho hayo ya Paulo hayakubadilishwa kamwe. Unajua sababu gani? Sababu neno la Mungu halibadiliki. Biblia inaandikwa katika lugha nyingi za ulimwengu, inafundisha Wakristu wote habari za Mungu. Kitu kimoja Paulo aliandika katika barua zake ni hiki: Mungu akiwa pamoja nasi hakuna mwenye kuweza kutushinda. Wanaopigana na sisi hawawezi kamwe kutushinda, sababu Mungu ametoa mwana wake Yesu Kristu kwa ajili yetu. Yesu alikufa akafufuka, na sasa yuko mbinguni kwa kumwambia Mungu Baba juu yetu. Vyote vinavyotufikia tuko na uwezo wa kushinda shetani na dhambi, sababu Roho wa Yesu Kristo anaishi ndani yetu. Najua hakika kama hakuna kitu hapa duniani kinachoweza kututenga na upendo wa Mungu sababu tukiwa na Yesu tunakuwa na upendo wa Mungu. Mara na mara hatukufahamu mipango ya Mungu, kama Paulo alitaka kuwatembelea Wakristu wote. Ilikuwa wazo nzuri, lakini Mungu alijua kwamba akiendelea na safari nyingi, hata kuwa na wakati wa kuandika barua kwa Wakristo wapi na zitakosa kwa kitabu cha Mungu na waza. Kama Paulo hakufurahishwa na minyororo yake, lakini aliona kama mateso ya dunia hii ni ndogo, lakini kazi ya Mungu lazima iendelee siku kwa siku.