Jambo, ndugu. Jambo sana, ndugu sana, umeleta kile kitabu cha mapicha. Napenda wewe uangalie mapicha na mimi nitakueleza. Hapo kale hakukua miti ama milima ama wanyama na kadhalika. Hakukuwa jua wala mwezi wala nyota, lakini Mungu alikuwako. Mungu yuko hapa leo. Mungu hata kufa hata kidogo. Mungu aliumba jua na mwezi na nyota na anga. Aliumba milima na bahari na miti na nyasi na vyakula vyetu vyote. Mungu aliumba samaki, ndege na wanyama wote. Alipomaliza kuviumba vyote, aliona kama vyote vilikuwa vizuri. Aliumba viumbe vingine walioitwa malaika. Wakati Mungu alipoumba malaika walikuwa wazuri. Walimpenda Mungu na kumtii, lakini malaika zote, katikati ya hawo malaika zote, kulikuwa mmoja aliyependa kuongoza malaika wenzake. Jina lake aliitwa Lusiferi, lakini Lusiferi aligeuka ka, akawa na akiburi sana, mpaka alitaka kuwa mkubwa kupita Mungu mwenyewe. Aliwadanganya wamalaika wenzake, wengi walimfuata na kufanya vita na Mungu. Mungu alimfukusa Lusiferi pamoja na, male, na wale malaika wabaya wote toka mbinguni. Wamalaika wabaya wanaoitwa mashetani walishuka hapo duniani pamoja na huyo Lusiferi. Ingawa satani ana mayeri, Mungu anamshinda kabisa. Shetani anataka kutudanganya, lakini sisi tutaendelea kumpenda na kumtii Mungu wetu.