Sasa tutasama picha ya pili. Wakati Mungu alipoumba vitu vyote vya dunia hii, aliona kwamba vilikuwa vizuri sana. Kisha Mungu alisema, tutaumba mtu kwa mfano wetu, kwa sura yetu, atatufanana sisi. Mungu alitumia udongo kwa kumuumba mtu kisha alipopuliza pu, puani mwake pumzi ya uhai, mtu akawa mtu mzima. Kisha Mungu akapanda shamba nzuri sana linaloitwa shamba la Edeni. Alimuweka mtu huyo katika shamba lile apate kulilima na kulitunza. Unajua jina la mtu huyo? Mtu huyo anaitwa Adamu. Mungu alimwambia Adamu alinde shamba hilo na miti ya matunda na wanyama vilikuwa pale wingi sana. Kisha Adamu aliwapatia wanyama wote majina, na Mungu alimpatia Adamu kuwatawala juu ya wanyama wote na kuwasimamia pale kwa ulimwengu. Lakini katika wale wanyama wote, Mungu hakuona hata mmoja aliyeweza kuwa msaidizi wa Adamu. Mungu alisema, si vema mtu huyo awe peke yake. Kisha Mungu alimlalisha yule mwanamume katika usingizi. Wakati alikuwa na usingizi mwingi, alimtoa ubavu mmoja. Alitumia ubavu ule kuumba mwanamke, akamleta kwa Adamu. Adamu alimuita yule mwanamke oh, Hawa, sababu alikuwa mama wa binadamu wote. Adamu na Hawa walikuwa na furaha sana wakaishi pale katika shamba la Edeni. Mungu aliumba yule mwanamume na mwanamke kuwa tofauti na viumbe vingine vyote. Mungu alisema tuumbe mtu kwa mfano wetu, ni vile alisema. Kwa njia hii Mungu aliwaumba tofauti na wanyama wote, aliwaumba na uwezo na kuzungumuza na Mungu na kushirikiana naye zaidi kuliko vile walivyokuwa na wanyama. tunaweza kushirikiana na Mungu namna gani? Na Mungu yuko kule mbali, tutamuona wakati gani? Na yeye yuko kule mbali. Oh, sikia ndugu, nikwambie njia ya kushirikiana na Mungu huyo muumba wetu. Kweli Mungu ni mtakatifu, lakini tumeumbwa kwa kuwa na ushirika naye.