Sasa tuangalie picha ya tatu. Adamu na Hawa hao walikuwa na furaha sana katika shamba ambamo Mungu aliwapatia wakae na kulilima. Mungu aliwaambia kwamba walikuwa na ruhusa ya kula matunda yote, lakini kulikuwa mti mmoja katikati ya shamba ambao Mungu aliwakataza wasile matunda yake. Mti huo ulikuwa mti wa kujua mema na mabaya. Mungu aliwaambia, musile matunda ya mti huu, kwa sababu siku mtakayokula matunda ya mti huu, hakika mutakufa. Shetani naye pia alikuwa katika shamba lile. Shetani anafanya nini? Anataka kudanganya watu wasimpende Mungu. Ana aliwaza mara moja, ah, sasa ninaweza kudanganya hawa watu wasimfuate huyo Mungu. Satani alimfikia Hawa, alikuwa na mfano wa nyoka. Shetani alimwambia Hawa, ukila kwa mti unaokatazwa hautakufa, utakuwa na ujuzi sana, utakuwa kama mungu mwenyewe. Hawa alimsikiliza Satani, alikamata tunda lile, akalitazama, akaona ni nzuri, akala. Kisha akamupa na mumewe, we Adamu akala naye. Kisha macho yao wote yakafunguliwa, wakaona sasa wako uchi, wakajiona sasa wamekuwa na tabia ingine. Kisha Adamu na Hawa walimsikia Mungu anakuja shambani. Mungu aliwauliza, muko wapi? Unawaza kama Mungu hakujua mahali walipojificha wapi? Mungu anajua vyote, anaona popote. Aliona wazi wazi Adamu na Hawa walijua yakama walimuasi Mungu, walijaribu kujificha sana. Na sisi pia, wakati tunapofanya dhambi, tunajaribu kujificha na kufikiri kwamba Mungu haoni. Hata kidogo, Mungu anaona kila pahali na anaona hata mauwazo ya ndani. Mungu alimwambia Adamu na Hawa kama watapata hukumu sababu walimuasi Mungu. Akamwambia nyoka kama atatambaa chini kwa mavumbi ataenda kwa tumbo lake. Mungu alimwambia Hawa kwamba atakuwa na maumivu wakati wa kuzaa na mume wake atamtawala. Alimwambia Adamu kwamba atakuwa na jasho kwa kutumika, jasho nyingi na kazi nyingi, kwa kupata chakula chake katika udongo. Lakini Mungu aliwaacha na tumaini ya kwamba atatuma mumoja ambaye atakapokuwa na uwezo wa kuvunja nguvu za Shetani. Basi Mungu alipoumba mume huyo na muke walikuwa bila zambi, lakini wao walichakua zambi. Basi hapo wana wote wa Adamu na Hawa walizaliwa katika zambi. Wewe na mimi tuko wana wa Adamu na Hawa, tulizaliwa na tabia ya zamani ya baba wazazi wetu hao.