Sasa tutazame picha ya tano. Kiisha miaka mingi sana, wana wa Adamu na Hawa waliongezeka, walikuwa wengi. Watu hawa walikuwa na tabia ya Adamu na Hawa na walimwasi Mungu wakafuata mawazo yao wenyewe. Mungu aliona kwamba vyote watu walivyovifanya, walivyowaza na kufanya, ilikuwa vibaya sana. Mungu alisikitika sana. Siku moja alisema, Ninaona ya kama watu hawa ni wabaya sana, nitawaangamiza wote pamoja na wanyama wote, nitawaangamiza wote. Lakini kulikuwa mtu mmoja, jina lake Noa, aliyempenda Mungu sana, akamtii Mungu. Alimwambia Noa, ninataka kuangamiza watu wote kwa sababu dunia imejaa sambi na ubaya wote. Ujenge safina, nitaleta mvua nyingi, yaani garika kwa dunia nzima na kuiangamiza yote lakini nitafanya agano langu na wewe. Utakapolijenga safina, wewe na wana wako na bibi yako na bibi za wana wako, utaingia ndani. Utaleta wawili wawili wa kila kiumbe, mume na muke, kuishi pamoja na wewe katika safina hiyo. Noa na wana wake wanaume watatu walifanya kazi ya ngufu kwa muda wa miaka mia moja makumi mbili kwa kujenga safina. Noa aliwaambia watu wote hivi, musipomtii Mungu atatuma garika, yani mvua nyingi kubwa kuwangamiza wote, lakini watu walicheka na hawakuamini neno Mungu alilomwambia Noa. Waliendelea tu kufanya dhambi zao. wakati safina alipo Timia, Mungu aliwaleta wa wanyama wote mume na mke wa kila aina na wote waliingia ndani ya safina pamoja na chakula na na vyote vya kutosha kwa kuwalisha.