Basi tazama picha ya sita. Wakati Noa na jamaa lake na wanyama wote walipofika ndani ya safina, Mungu alifungua mbingu na mvua ilianza kunyesha. Watu nje ya safina walianza kuwa na uoga, sababu mvua ilinyesha kwa muda wa siku makumi ine bila kusimama. Walifika na kwa safina na kugonga na kulia, Noa, Noa, Noa, tufungulie, tufungulie! Noa aliwasikia akasema, siwezi kufungua mlango sababu Mungu aliisha kufunga. Mmechelewa, mmechelewa kuamini. Mvua ilinyesha mpaka maji alienea juu ya miti yote na milima yote mirefu. Watu wote na wanyama wote walikuwa inji ya safina walikufa walikuwa wamechelewa kwa kuamini Mungu. Ni nani hapa leo tuko kama wale watu wa wakati wa Noa? Tunafikiri oh, tukingali kungali wakati nitamwamini nita Mungu tu na kufuata baadaye. Tunafikiri tukingali vijana sana, tutaishi namna tunavyopenda, tukizeeka basi hapo tutaanza kufikiri juu ya Mungu na njia zake. Lakini mwisho wa yale na wa wale watu wote Ulikuwa nini? Ndiyo waliwaza kama wako na wakati wa kutosha kwa kujipendeza. Noa na jamaa lake na wanyama wote waliokolewa kwa sababu walitihi Mungu. Je, wewe unaishi wapi? Unaishi nje ya safina au unaishi ndani ya safina? Unaishi ndani ya Mungu au unaamini Mungu?