Picha ya saba. Noa na jamaa lake na wanyama wote walibaki ndani ya safina kwa muda wa mwaka mmoja. Kiisha maji yakapunguka, na wote walitoka ndani ya safina na kutembea kwa nji kavu. Noa alikuwa na shukurani sana, kwa sababu Mungu alimchunga pamoja na jamaa lake na wanyama wote. Walipotoka ndani ya safina, Noa akajenga mahali pa kumtolea Mungu eh, dhabio au sadaka na kwa sababu kulikuwa wanyama wa moja waliokuwa wakisidishwa hesabu kama sabasaba wanavyosoma kwa maandiko hapo, Noa akamtolea Mungu sadaka kama dhabihu ya kumpendeza Mungu. Mungu alipendezwa na dhabihu yake sana. Mungu akamwambia Noa, ninafanya ahadi na wewe na wana wako, sitatuma gharika au mvua tena kwa kuangamiza watu wote na wanyama wote, nitaweka alama na ahadi yangu, nitaweka upindi wa mvua katika mawingu. Nikiona upindi wa mvua, nitatambua nitakumbuka ahadi yangu na wewe. Mungu alimwambia Noa na jamaa lake kwamba watakuwa na watoto wengi. Mungu alitaka waenee na kuishi katika sehemu zote za dunia. Tukifikiri juu ya habari hizi tunaanza kufahamu ya kwamba neno la Mungu linasimama kweli. Mungu akisema kwamba ataangamiza watu waliofanya dhambi, atafanya vile vile alivyosema, kama alituma gharika. Mungu akisema kama ataokoa watu waliompenda na kutii, atavifanya vile vile pia. Tukiona upindi wa mvua angani, tunakumbuka ya kwamba neno lake Mungu ni kweli. Kumbuke kumpenda Mungu na kumtii kama Noa na jamaa lake walivyotii.