Tazama picha ya kumi na mbili. Mungu alikuwa anasikiliza maneno yote ya Ayubu na rafiki zake. Mungu alianza kumuuliza Ayubu maswali mengi, Mungu akisema, wewe ulikuwa wapi wakati nilianza kuumba ulimwengu? Je, unaweza kuamuru asubuhi isionekane kwa wakati wake? Je, unatawala vyote? Mungu alionyesha Ayubu uwezo wake na haki yake. Ayubu aliposikia vile Mungu alivyosema alijisikia mdogo sana. Ayubu hakukuwa na jibu lolote kwa kumjibia Mungu, alikuwa na haya sababu alijaribu kuonyesha uzuri wake wenyewe. Mungu hakujibu maswali ya Ayubu juu ya mateso yake, lakini Ayubu alifurahi sana. Ayubu alijua ya kwamba alimwamini Mungu atamfanyia kitu chochote, ingawa alikubali mateso. Kwa mwisho Mungu alimponyesha Ayubu, alimpatia vitu vingi tena. Mungu alimpatia Ayubu mali mara mbili zaidi ya vile alivyokuwa nayo mbele. Alipata watoto wanaume wengine saba na mabinti wengine watatu. Ayubu aliendelea na kumpenda Mungu sana na kumheshimu Mungu. Naweza kuiona vile kwa picha inayoonekana pale, Ayubu alikuwa mtu wa furaha sana. Habari hii inaweza kutufundisha namna gani? Kumbuka rafiki yangu, tunatambua pia ya kwamba kuwa na vitu vingi haiko kitu muhimu kabisa kikubwa au zaidi katika maisha yetu. Kuwa na afya nzuri na jamaa kubwa na rafiki nyingi haiko kitu cha muhimu sana zaidi. Kitu cha muhimu zaidi ni kumpenda Mungu na kumheshimu katika vyote tunavyosema na kufanya. Tukitimiza hivyo tutakuwa na furaha na salama ingawa tunafikiwa na shida fulani fulani katika maisha yetu.