Tazama picha ya kumi na ine. Abrahamu na Sara na mjukuu wake Loti walikaa katika inji ya Kanaani. Abrahamu na Loti walikuwa na ngombe nyingi na wanyama wengine wengi sana na walikuwa wanaongezeka. Wote wawili walikuwa watajiri. Kisha muda ulio waliona kama hawakukuwa na nafasi ya kutosha kwa kuwalisha nyama wote wawili. Wachungaji wa Abrahamu walikuwa na na mabishano na wachungaji wa Loti juu ya mahali pa kulisha ngombe, na kwa kadiri ngombe zilizoongezeka walipata shida ya kuwalisha. Lakini Abrahamu alikuwa mtu mwenye hekima. Alimwambia Loti, si vizuri wachungaji wetu kubishana. Hakuna nyasi ya kutosha kwa ngombe zetu sisi wawili. Wewe Loti uchague inji inayokupendeza, na mimi nitaenda katika inji inayobaki kuulisha wanyama wetu. Basi tutaishi kwa amani na ngombe zetu wataishi watashiba vizuri. Loti alisimama pamoja na Abrahamu, waliangalia inji yote inayowazunguka. inji kwa upande wa mashariki ilionekana nzuri sana, kulikuwa majani mengi na vitu vingi kwa ajili ya wanyama kwa kulisha ngombe zao, na kulikuwa minji mikubwa pale. Halafu Loti alichagua inji ile ya bonde ya Yorodani. Loti akahamia pale pamoja na ngombe zake na watumishi wake wote na jamaa lake na wakakaa katika mji unaoitwa Sodomu. Watu wa Sodomu walikuwa wabaya sana. Walikatala kufuata mafundisho ya Mungu, lakini Loti hakushughulika juu ya maneno hayo. Aliwaza tu juu ya majani mazuri ya kulisha ngombe zake. Mungu ameahidi kutuchunga na sisi pia. Mara na mara tunaangalia wenzetu, tunawaza kama wao wana vitu vingi kwa kutushinda, lakini tukimpendeza Mungu na kumtii atatuchunga kwa namna zote. kwa maisha yetu yote Mungu anatupatia vitu tunavyohitaji, akatuongoza katika njia nzuri. Tuwe na ukarimu kwa wenzetu na kujaribu kuishi na wao kwa amani. Tuwe kama Abrahamu kumwamini Mungu, atatuchunga siku kwa siku.