Tasama picha ya kumi na sita. Usiku moja Mungu alimwambia Abrahamu: usiogope, nitakuokoa kutoka katika hatari na nitakupatia zawabu. Abrahamu akajibu: zawabu ile itanifanyia nini na mimi sina mtoto? Wewe hukunipa mtoto na mmoja wa watumishi wangu ndiye anarisi urithi wangu. Mungu akasema: hapana, mtumishi wako si yeye atakaporithi vitu vyako. Kisha Mungu akamwambia Abrahamu uende inji uangalie angani au juu. Usiku Mungu akamwambia, angalia nyota na uhesabu nyota. Abrahamu, je, utaweza kuhesabu nyota zote? Uzao wako utakuwa vile, hautaweza kuwahesabu. Abrahamu alimwamini Mungu. Ukiona picha hii utaona namna Abrahamu alishangaa akiona, akijaribu kuangalia namna nyota zilivyo kwa wingi. Abrahamu alikuwa mzee sana na mkewe alikuwa akiisha pita wakati wa kuweza kuzaa. Basi unawaza kwamba ilikuwa rahisi yeye kuamini kwamba yeye na bibi yake watakuwa na mtoto? Hapana, haikukuwa rahisi, lakini Abrahamu alijua ya kwamba Mungu hakusema uongo na kwamba ahadi zake zinasimama kweli daima. Leo Mungu anasimama kweli kama alikuwa wakati wa Abrahamu, lakini leo anatupasha habari kwa njia ya kitabu chake kinachoitwa Biblia. Mungu anataka tumwamini na kumtii na kutii neno lake. Je, unafikiri kama vile Abrahamu alivyofikiri?