Tazama picha ya kumi na munane. Siku moja, wakati wa joto wa mchana, Abrahamu alikuwa anaketi karibu na hema yake. Aliona wanaume watatu wanakuja, aliondoka upesi na kwenda kuwasalimia. Aliwakaribisha wapumzike kidogo. Waliketi kwa kivuli cha mti, na Abrahamu aliwaletea maji kwa kuosha miguu yao. Akamwambia Sara afanye mkate na yeye akaenda kuchinja ndama ya ng'ombe na kuwatayarishia chakula. Abrahamu alijua kwamba watu hawa hawakuwa watu wa kawaida kweli. Mmoja wao alikuwa Mungu mwenyewe, alimfikia kwa sura ya mtu. Basi wale wageni watatu walipomaliza kula, yule mmoja alimuuliza Abrahamu, Sara mke wako yuko wapi? Abrahamu akajibu, yuko ndani ya hema. Mungu akamwambia Abrahamu, kisha mwaka mmoja atazala mtoto mwanamume. Sara alikuwa ndani ya hema akisikiliza, akisikia maneno hayo akaanza kucheka sababu alikuwa amepita wakati wa kuzaa. Lakini Mungu akamwambia Abrahamu, sababu gani Sara anacheka? Je, kuna kitu kinachoshindana na Mungu? Je, Mungu anatupenda leo? Ndiyo, Mungu leo yuko kama alikuwa zamani yote. Mungu habadiliki hata kidogo. Mara na mara tunawaza kama Mungu hakusikia maombi yetu na tunataka kuwa na haraka sana. Ukumbuke kumgojea Mungu atimize ahadi yake na mpango wake.