Tazama picha ya kumi na tisa. Wale wageni watatu waliotembelea Abrahamu walitaka kuondoka na kwenda mjini Sodomu. Mungu alijua kwamba watu wa Sodomu walikuwa wabaya sana. Sababu ya ubaya wao, Mungu alitaka kuangamiza Sodomu na watu wote walioishi pale. Abrahamu aliposikia habari hizi, alihangaika sana. Sababu ya nini? Ndiyo sababu ya mchuguu wake Loti. Aburahamu alimwambia Mungu, ikiwa wenye haki makumi tano wako katika mji huo wa Sodomu, je, utawaangamiza pamoja na wale wabaya wote? Mungu akajibu ndiyo, nikiona wenye haki makumi tano pale, sitaangamiza mji ule. Aburahamu anaendelea kusihi, pengine kuna wenye haki makumi mane na tano. Mungu alisema ndiyo, Kukiwa watu wenye haki makumi na tano, sitaangamiza mji huo. Aburahamu akaendelea kusii mpaka mwisho, aliuliza Bwana, ikiwa kuna watu wenye haki kumi tu. Mungu akasema ndiyo, sitaangamiza mji ikiwa kuna watu wenye haki kumi pale. Kesho yake mapema sana, Abrahamu alisumbuka. Aliamuka akaangalia upande za Sodomu, aliona moshi na moto mwingi. Alijua kwamba Mungu aliangamiza mji ule, lakini Mungu alimkumbuka Loti, akatuma wanaume wawili kuokoa Loti na jamaa lake. Wale wanaume walikuwa malaika, waliona Loti na jamaa lake wakawaponya, wasiangalie nyuma na kuambia kwamba wasiangalie nyuma kwa mji wa Sodomu ulie waka na moto wakati walipokimbia. Lakini mke wa Loti hakutii, aligeuka akaangalia mji ule wakati ulipokuwa ukiwaka moto, akabadilishwa akawa nguso ya chumvi. Unawaza kama Mungu alipendezwa na shughuli ya Abrahamu juu ya watu wa Sodomu? Ndiyo, kwa mawazo yangu, Mungu anapenda tuombee watu wengine, anataka watu wote wampende na kumtii. Anataka sisi tuombee watu wengine wabaya wamfikie na kumpenda na kumtii Mungu.