Tazama picha ya makumi mbili na mbili. Siku hizi tumefundishwa vitu vingi sana. Turudie sasa katika mafundisho. Somo la kwanza lilikuwa nini? Juu ya Adamu na Eva kwa sababu walimuasi Mungu. Ndiyo. Mungu alimwambia Hawa kwamba mmoja wa uzao wako atamponda kichwa yule nyoka. Je, nyoka ule alikuwa nani? Nyoka yule alikuwa shetani. Je, Mungu alitaka kusema nini kwa yale maneno ya kusema kuponda kichwa cha nyoka? Alitaka kusema kama shetani atashindwa. Kwa mafundisho haya tumezungumuza juu ya Mungu. Lakini Mungu alikuwa na watu wengine walioitwa manabii. Je, kuna mmoja wenu anaweza kuniambia nabii ni nini? Manabii walikuwa watu wa Mungu. Hakika nabii mmoja alitangaza habari ya kwamba Mungu atatuma mwokozi hapa duniani. Nabii mwingine alisema kwamba yule mwokozi atakuwa kwa uzao wa mfalme mkubwa wa Israeli, jina lake Daudi. Mwingine alisema kwamba atazaliwa mjini Betelehemu. Vitu vyote hivyo au ahadi zote hizo zilitimia jinsi Mungu alivyoahidi. Maria akazaa Yesu Kristo, mwana wa Mungu. Maria alikuwa katika jamaa la mfalume Daudi. Yesu akakuwa, akawa mtu mzima, akafundisha watu kwa njia ya Mungu, akafanya miujiza mingi. Ni yeye alikuwa mwenye kuhimiliwa atakapokoa watu wake wenye uwezo wa zambi, watoke katika uwezo huwo wa zambi. Katika njia ya Yesu Kristo, ahadi za Mungu zinasimama kweli. Mungu si kama watu wanaotoa ahadi lakini hawawezi kutimiza. Ahadi ya Mungu kwa Abrahamu ilitimizwa wakati Mungu alimtuma Yesu Kristo ulimwenguni. Je, uliishapokea zawadi ya Mungu? Ni zawadi ya wokovu. Kila mtu wa kila taifa, wa kila kabila anaweza kuomba Yesu au mwokozi wake. Vile vile taifa zote za ulimwengu watapata baraka kwa Yesu Kristo, ni uzao wa Abrahamu.