Tazama picha ya makumi mbili na tatu. Mungu aliahidi kwa Waisraeli ya kwamba siku moja atawatumia Mwokozi. Watu walingojea miaka na miaka kwa hali ile, lakini wakati Yesu alipofika, Waisraeli wengi hawakufahamu kama yeye alikuwa mwenye kuahidiwa. Hawakufahamu ya kwamba alistahili kuteswa na kufa. Waliwaza tu kwamba atafika kama mfalume mkubwa na atatawala na jeshi kubwa. Unakumbuka wakati Isaki alipomuuliza Aburahamu, mwana wa kondoo iko wapi wa kutolea kama zabiu? Aburahamu alisema Mungu atajitafutia mwana kondoo. Tunajua ya kwamba Aburahamu hakutolea Isaki kuwa zabiu, lakini Mungu alimtuma mwana wake Yesu Kristo kuwa sabiu ya zambi ya watu wote, miaka mingi nyuma ya Aburahamu. Wakati Yesu alipokuwa duniani, mmoja wa manabii wa Mungu alimuona Yesu anasema, angalia mwana kondoo wa Mungu ambaye anayechukua dhambi za wa ulimwengu. Yesu alistahili kuteswa na kufa kwa ajili yetu, na akatoa akawa dhabihu ya haki kwa ajili ya uokovu wetu. Mungu anasema katika Biblia kwamba watu wote wamefanya dhambi. Malipisi ya zambi ni kifo, lakini maana ya kifo ni kutengwa na Mungu milele na milele katika jehanamu hakuna namna ya sisi kulipa kwa dhambi zetu lakini Mungu mwenyewe ametupenda na anapeleka na hataki sisi kupata adhabu ya kifo ama kutengwa naye ni kwa sababu vile alimtuma Yesu Kristo mwokozi wetu kuwa dhabihu ya dhambi zetu sasa ikiwa tunasikitika kweli kwa dhambi zetu na kuomba Mungu atusamehe atafanya vile vile tunapaswa kumshukuru Mungu sababu Yesu Kristo ametufilia na ikiwa tunampenda kweli, tukitii neno lake tutaishi katika neno lake, sawa inavyoandikwa katika Biblia.