Tazama picha ya makumi mbili na ine uniambie sababu gani Yesu alikufa msalabani? Kwa sababu ya kuondoa zambi zetu. Oh, umejibu vema, umejifunza mambo mengi. Maiti yake ilitelemushwa msalabani na rafiki zake, ikawekwa ndani ya kaburi, lakini siku ya tatu Yesu alifufuka tena. Yesu ni mwana wa Mungu na kifo hakiwezi kumshinda kamwe. Akiisha kufa, alifufuka. Tulisema alionekana kwa wanafunzi wake baada ya kufuka kwake, na rafiki zake wengi walistaajabu na hawakuweza kuamini kwa ya kwamba alikuwa mzima. Mmoja wao wa wanafunzi wake jina lake Tomaso hakuweza kuamini, akasema, sitaamini mpaka niweke vidole vyangu katika tundu la misumari katika mikono yake na miguu yake na mbafu zake. Wakati Yesu alipofika Alimwambia Tomaso aweke, amwone, amguze, Toma akasadiki. Unaweza kuona picha hii, Yesu anamwonyesha ana Tomaso namna ya alama za misumari katika mikono yake. Yesu alisema, wewe unaamini na kufurahi sababu umeniona, lakini heri watu watakaponiamini bila kuona. Yesu alitaka kusema kwa watu wa leo, hatukukuwa na namna ya kuona siku zile za Yesu hapa duniani tumwone na macho wala kumugusa na, na mikono yetu hatutakuwa hivyo. Na tukimwamini leo bila kumwona tutazidi kubarikiwa naye. Sasa tukiacha zambi tukimrudia Yesu atatusamehe na kutusafisha katika jamaa la Mungu. Tukiingia kuungana na Yesu Kristo anaahidi kuingia ndani ya mioyo yetu na maisha yetu na kuishi pamoja na sisi milele.