Kitabu tunacho hapa kinaitwa Biblia. Mungu anazungumuza nasi katika Biblia. Biblia inatuelezea juu ya Mungu ya kwamba hana upendeleo kwa kabila fulani. Anapenda watu wote. Biblia inatuelezea vile namna gani tunaweza kupata raha na salama ya kweli.