Angalia picha namba ine. Mutu wa kwanza aliitwa Adamu, mwanamuke wa kwanza aliitwa Hawa. Adamu na Hawa waliishi katika shamba la Edeni. Mungu akasema, wa kila muti wa shamba unaweza kula, lakini wa muti wa kujua uzuri na ubaya usile kwa maana siku unapokula, hakika utakufa. Siku moja shetani alimufikia Hawa katika umbo la nyoka na kumujaribu akisema, hakika hamutakufa, kwani Mungu anajua ya kama siku mutakapokula matunda yake, macho yenu yatafunguliwa na mutakuwa kama Mungu mukijua uzuri na ubaya. Adamu na Hawa wakakula tunda lililokatazwa na Mungu, waliasi amuri ya Mungu na walikosa. Tangu siku ile, walipata tabu na mateso, magonjwa, hata kufa pamoja na watoto wao wote. Mungu hakutaka Adamu na Hawa kuishi kwa milele katika shamba la Edeni kama wenye zambi. Kwa hivi aliwatosha huko na aliahidi kuwatumia Muokozi mumoja atakayeondoa zambi zao.