Tuangalie picha namba saba. Kisha siku saba, mvula ikakuwa na kujaza dunia nzima. Vilima vyote vilifunikwa na kila mutu na nyama zilizobaki inje zikateketea. Lakini Noa na jamaa yake waliishi salama, kwani walitii na waliamini Mungu. Kisha garika, miaka mengi ilipita na watu wingi walizaliwa tena. Watu wale wakaenda hata mahali mengine na kuzungumuza katika lugha mbalimbali.