Geuza kwa picha namba nane. Mutu huyu anaitwa Abrahamu. Alipenda sana Mungu na kumutii. Unakumbuka, nilikwambia wakati Adamu na Hawa walikosa, Mungu alihahidi kutuma muokozi kuwaokoa toka zambi zao. Basi Mungu anataka kutimiza ahadi yake kutuma mwokozi katika jamaa ya Abrahamu. Nyuma kidoko, Mungu akageuza jina lake Abrahamu. Yeye na muke wake Sara walikuwa wazee sana, hawakuweza kuzala watoto, lakini Mungu aliwaahidia. Angalia, Akamtoa nje akasema, tazama sasa mbinguni na hesabu nyota, kama ukiweza kuzihesabu. Akamwambia, ndivyo itakavyokuwa uzao wako. Namna Mungu alivyosema, Sara alizala Isaka, na kwa kizazi kile cha Isaka Mungu aliahidi mwokozi.