Angalia kwa picha namba tisa. Katika picha lile unaona Mose akishuka toka mulima Sinai. Mose alitoka katika jamaa ya Isaka. Mungu alimwambia Mose kwenda juu ya mulima na kule akamupa toli zake. Katika picha hili unaona Mose na toli kumi za Mungu. Kuna kunakuwa na luba pembeni ya mulima ilijengwa na Mose kuwachunga watoto wa Israeli wasipande mulima, kwani wanaweza kukufa, ilikuwa pahali patakatifu.