Sasa geuza kitabu chako kwa picha namba kumi. Mungu anataka kila mutu kutii toli zake, aliwapa toli kumi. Na katika picha tunaona zingine kama usiabudu sanamu na vitu vingine, abudu Mungu wako na pumzika siku moja katika juma. Usiuwe, usizini, usitamani mali ya mwenzako. Usiibe wala usiseme uongo.