Geuza kwa picha namba kumi na moja. Kwa wakati wa Abrahamu na Mose, mutu akikosa au kuvunja toli za Mungu, alipashwa kusamehewa kisha kutoa zabihu ya nyama. Leo hatulazimishwe kutoa zabihu ya nyama. Mungu alituma mwokozi kuchukua zambi zetu. Alijifanyisha dhabihu kwa sisi. Jina lake ni Yesu Kristo na alikufa kwa kuondoa dhambi zetu.