Tuangalie tena kwa picha namba kumi na mbili. Hapa katika picha tunaona Maria na malaika. Maria alikuwa musichana aliyechaguliwa kwa Yosefu. Siku moja, malaika alimufikishia habari toka Mungu ya kuwa yeye alichaguliwa kuzala Mwokozi wa dunia. Sikia sauti ya malaika katika kitabu cha Luka. Usiogope Maria, kwani umepata neema kwa Mungu. Tazama, utapata mimba, utazaa mwana, utaita jina lake Yesu. Yosefu vile aliambiwa na malaika katika ndoto ya kuwa Maria alichaguliwa kuwa mama ya Bwana Yesu Kristo.