angalia katika picha namba 15 yesu ana uwezo wa mungu kwani yeye ni mungu ana uwezo ya kushinda roho wachafu wote na vile wachawi wote ni kweli wachawi wengi wana uwezo lakini si uwezo ya Mungu. Picha la kwanza ni Yesu akiponyesha kipofu kimoja. Watu wengi walimufikia Yesu awaponyeshe. Picha katikati linaonyesha Yesu akifufula mutu aliyekufa. Ni tu uwezo wa Mungu kwa kufanya haya yote. Siku ingine wanafunzi wa Yesu walikuwa katika chombo. Upepo ulivuma sana, na chombo kilianza kujazwa na maji. Watu waliogopa sana. Yesu alikuja akitembea juu ya maji, ni tu kwa uwezo wa Mungu.