Angalia kwa picha namba 16. Yesu alitenda mema kila siku. Hakukosa hata mara moja. Yesu alishuhudia Mungu na alifundisha ya kuwa watu wote ni wenye zambi. Wakubwa wengi wa dini hawakutaka kusikia ya kuwa wao walikuwa wenye zambi. Hata leo kuna wengi wasiopenda kusikia haya. Wakubwa wale walikasirika sana na wakamufunga. Yesu alipigwa na waskari, walimutemea mate, walimuzihaki na kumuvika taji ya miiba kichwani. Yesu hakuwarudishia mabaya yale. Alijua ile yote ilikuwa mipango ya Mungu kwa kutupa wokovu.