Sasa geuza kwa picha namba kumi na saba. Halafu wakamutundika msalabani. Mungu alisema kufa kwa mtoto wake Yesu Kristo kutakuwa zabihu kwa zambi zetu. Yesu alilipizwa kwa zambi zako wakati alipokufa kwa msalaba. Mungu alisema ni sharti damu imwangike ili usamehe wa zambi iwe. Yesu ndiye zabihu yetu. Kama tukisema sisi ni wenye zambi, na tukiacha zambi zetu na kumwamini Yesu, Mungu atatusamehe.