Angalia tena kwa picha namba kumi na nane. Kisha kufa kwa Yesu msalabani, rafiki zake walimuzika kaburini. Wakaweka jiwe kubwa mlangoni mwa kaburi. Askari walichunga kaburi hata mutu mumoja asiingie kumuiba. Namna Yesu alisema, Alifufuka kisha siku tatu. Maria Magdala na Maria mama ya Yakobo na Salome walikuja mapema sana kaburini siku ya tatu kumupakala malasi kama ilivyo desturi yao. Lakini hakukuwa pale, kulikuwa tu na malaika aliyewaambia, Musishangae Munatafuta Yesu wa Nazareti aliyesulibiwa. Amefufuka, hayuko hapa. Tazama pahali walipomweka. Yesu alifufuka toka wafu na leo anaishi.