Geuza katika kitabu chako, kwa picha namba 19. Kisha kufufuka kwa Yesu watu wengi walimwona na walizungumuza naye. Tomasi, mumoja ya wanafunzi wake, alisema, nisipoona katika mikono yake alama za misumari na kutia kidole changu katika alama za misumari na kutia mkono wangu katika mbavu zake sitaamini hata kidogo. Angalia picha hili. Yesu alikuja kwa Tomasi na alimwonyeshea vidonda vyake, kisha Tomasi akaamini ya kuwa Yesu alifufuka kweli. Mungu anataka tumwamini hata hatuyamuona. Sikiliza maelezo yake kwetu katika kitabu cha Yohane: Tomasi, kwa sababu umeniona umeamini. Heri wale wasioona lakini wameamini.