Sasa angalia katika picha namba makumi mbili. Kisha ufufuko wake, Yesu aliishi hapa duniani akikula na kuwafundisha watu, lakini kisha siku makumi ine aliwaambia wanafunzi wake, wakati wangu umetimia. Nikisha enda. Mnapaswa kuwaelezea watu wote ya kwamba nilisulibishwa kwa zambi zao. Mutu yeyote anayaniti atasamehewa na ataishi pamoja nami mbinguni. Kisha kufa, nitawatumia vile Roho Mtakatifu atakayewapa nguvu, na nitakuwa pamoja nanyi kila siku. Kisha alienda mbinguni. Malaika wakasema, ninyi watu wa Galilaya, kwa sababu gani mumesimama mukitazama mbinguni? Huyu Yesu aliyechukuliwa toka kwenu kwenda juu mbinguni atakuja namna hii sawasawa mlivyomuona akikwenda zake mbinguni.