Msalaba huu unatukumbusha mambo ya kufa ya Bwana Yesu Kristo. Yeye hakufanya zambi hata kidogo, lakini alitaka apigwe na kusulubishwa msalabani, hata achukue malipizi kwa zambi zetu. Kisha kukufa, Bwana Yesu alifufuliwa tena. Yeye ni tayari kuwasaidia watu wanaomutii kama tukikiri zambi zetu na kumwamini kwa roho ya kweli, zambi yetu inaondoshwa kabisa. Roho yake inatupa uwezo ya kutii Mungu, na kisha tukikufa, tutaishi kwa milele pamoja na Mungu mbinguni. anisikia yeye aliye yote neno ni