Tuangalie picha namba makumi mbili na mbili. Yesu alisema kunakuwa na njia mbili. Njia iliyopana na njia iliyo nyembamba. Wenye zambi wanatembea kwa njia iliyopana na ni wepesi sana kutembea. Ni njia wapi watu wanafanya namna wanapenda? Lakini ni njia ya Shetani. Unaona mwisho wake wapi? Ndiyo, ni pahali pa moto. Lakini unaona njia ingine ni nyembamba sana. Rafiki, ni njia nzuri, na Yesu anatembea pale na wale wanaopenda kuingia. Mwisho wake ni kwa pahali pa Mungu. Hakuna malipizi pale, kwani Yesu alibeba yote juu yake mwenyewe wakati alipokufa msalabani. Unataka kuamini Yesu na kutembea juu ya njia nyembamba kweli? Ukitaka unaweza kumwambia Yesu hivi: Bwana Yesu, ninakiri ya kuwa mimi ni mwenye zambi Ninaamini ya kwamba ulikufa juu ya msalaba kuondosha zambi zangu. Bwana Yesu, unisamehe na usafishe maisha yangu, hata niishi pamoja na Mungu. Asante Yesu, amena.