Tuangalie katika picha makumi mbili na tatu. Kama tukiamini kweli Yesu Kristo alikufa kuondoa malipizi ya zambi zetu na tukikubali zabihu Mungu aliyotoa, halafu tutamuita Mungu baba wetu, kwani anatukubali tuwe watoto wake. Mungu anataka kila mutu ya kila kabila na taifa kumfuata hapa katika picha tunaona Bwana Yesu akikubali watu wote wanaomwamini na kuwa watoto wa Mungu.