Sasa tuangalie picha namba makumi mbili na tano. Kisha kufa na kufufuka kwa Yesu, alienda mbinguni, lakini aliahidi kutuma Roho Mtakatifu kuwasaidia wafuata wake. Siku moja, wakati wanafunzi wa Yesu walikutana pamoja Roho Mtakatifu ya Mungu alishukia kila mmoja yao na aliwapa uwezo ya kuwaambia wengine juu ya Yesu. Roho Mtakatifu alikuwa msaidizi wao. Aliwasaidia kufahamu maneno ya Mungu na kufanya vitu vya kumpendeza Mungu. Kama unajitoa mwenyewe kwa Mungu Halafu Mungu amekupa Roho Mtakatifu kwa kukusaidia vile.