Tuangalie katika picha namba makumi mbili na sita. Mbele ya kuamini kwetu Bwana Yesu Kristo, sisi ni kama mutu huyu katika picha la kwanza, anayetembea katika giza haone shimo kubwa au mawe yanayomwangusha. Shetani anataka tutembee katika giza, lakini Mungu anataka tutembee katika nuru. Kisha sisi kuamini Bwana Yesu sisi ni sawa na yule mutu katika picha la pili anayetembea katika nuru. Roho Mtakatifu anatusaidia kutembea katika njia ya nuru, ndiye njia ya Mungu.