Tuangalie katika picha namba makumi mbili na tisa. Mungu anasema tunapaswa kuishi salama na kuwapenda adui zetu, sawa watu wawili hapa wanavyofanya katika picha la kwanza. Tunapaswa vile kuwasaidia wengine hata wakiwa wa makabila mangine, sawa na mutu katika picha la pili. Mukristiano anapaswa kutenda uzuri kwa watu wote hata kwa wale wanaomfanyia ubaya.