Tugeuze katika kitabu chetu katika picha namba makumi tatu. Katika picha hili tunaona wakristiano wawili wakichoma dawa na sanamu zao. Mkristiano anaabudu Mungu pekee yake. Mungu ana uwezo ya kushinda wafumu au roho wachafu wote.