Tuangalie vile katika picha namba makumi tatu na moja. Hakose unaweza kufikiri ni kitu gani na mutu yule? Hapa tunamuona mutu mumoja aliyekuwa na madaimoni au roho wa chafu. Biblia ilisema alikuwa na nguvu ya ajabu na aliweza kuvunja na kukata kila aina ya kamba au chuma, kwani madaimoni ndani yake walikuwa nguvu sana. Mutu huyu aliponyeshwa na Yesu, madaimoni walifukuzwa mbali, kwani Yesu ana nguvu ya kushinda madaimoni wote. Madaimoni na hata shetani wanaogopa Yesu. Kama ukichokozwa na roho wachafu, unaweza kuuliza Yesu kuwafukuza na ataifanya. Kisha mutu kugeuka Mukristiano, shetani anajaribu kumurudisha kwa njia zake za zamani, lakini Mukristiano anaweza kumwambia shetani, ondoka kwa jina la Yesu Kristo. Shetani hawezi kutugusa wakati Yesu anapotuchunga kwa hivi, usiogope shetani au giza na kitu kingine, lakini utazame tu kwa Mungu, atakusaidia.