Tuangalie picha namba makumi tatu na tatu. Biblia inatuelezea juu ya mtu mtajiri aliyekuwa na wana wawili. Siku moja mudogo alimuombea baba yake sehemu ya mali iliyomwangukia. Alikamata mali na akaacha nyumba na kusafiri. Alitumia mali yake ovyo akicheza akikunywa akinunua vitu ovyo kwa kujifurahisha bila kuzichunga. Ilikuwa tu siku mali zilimalizika ndiyo alianza kutambua kweli alikuwa mazimu. Alizani alipata rafiki wingi, lakini walikuwa tu rafiki wake wakati alipokuwa na mali. Sasa wao wote wameenda. Halafu akaanza kufikiri kumurudilia baba yake na kumuuliza kumusamee na kumupa kazi ya utumishi. Alirudi kwao, na kwa sababu baba yake alimupenda, alimsamee na alimpokea kama mwana wake tena. Kama tukikiri zambi zetu kwa Mungu na na tukizitambua kweli na kuziacha, Mungu atatusamee. Vile tunaona hii katika kitabu cha kwanza ya Yohane kinasema, tukikiri zambi zetu, yeye ni mwaminifu na wa haki, hata atuondolee zambi zetu na kutusafisha na uzalimu wote.