Tuangalie vile katika picha namba makumi tatu na ine. Watu wote wanapata ugonjwa. Wale walio Wakristiano na wale wasio Wakristiano. Ukiwa mugonjwa, omba Mungu na umulize kukuponyesha. Mara nyingine Mungu anaweza kukuponyesha pale pale pale. Ao anaweza kutumia waganga ao hospitali kukutunza. Mungu ni mwenye nguvu, na ukimwomba katika jina la Yesu, atasikia na kujibu maombi yako. Mara nyingi tunataraji Mungu kutuponyesha mara moja, na asipoifanya tunazani hakusikia maombi yetu, lakini kumbuka, mara nyingine Mungu hatuponyeshe. Kama hatuponyeshe, kuna sababu. Unaweza kumutumainia Mungu kwa roho yako yote na kuamini mapenzi yake ni kwa uzuri wako. Usiwaendee wafumu kupata usaidizi.