Tuangalie katika picha namba makumi tatu na tano. Kama mutu mukristo anakufa, mwili wake utazikwa, lakini moyo wake unaenda mbinguni, kwani zambi yake imeondolewa na Bwana Yesu. Lakini mutu asiamini Bwana Yesu Kristo atazikwa na moyo wake utaenda kuteswa kwa milele katika moto. Kama Yesu ameondoa zambi yako na kukufanyisha mtu mpya, haustahili kuogopa. Wakati unapokufa utaenda mbinguni kuishi kwa milele pamoja na Mungu.