sasa geuza kwa picha namba makumi tatu na sita hapa kwa picha lile tunaona vipande mbalimbali mbali ya mwili kila kipande cha mwili wetu una kazi ya kufanya jicho kwa kuona kinywa kwa kusema na kukula na vivyo hivyo kama kipande kimoja kina ugonjwa halafu mwili wote inasikia ugonjwa. Mungu anasema wakristiano wote ni kama vipande vya mwili. Kila mutu ana kazi yake mwenyewe. Mungu alimupa kila mutu talanta kumsaidia katika kazi yake, mfano kufundisha, kuwasaidia wengine, kunaba kuimba na vivyo hivyo, kila mumoja anaweza kufanya kazi yake na kusaidia wakristiano wengine. Mukristiano hawezi kusema kazi yake au talanta zake ni kubwa kupita zile za wakristiano wengine. Vipande vyote vya mwili vinapashwa kupendana na kusaidiana.