Na sasa tuangalie katika picha namba makumi ine. Yesu alisema Wakristiano wanapaswa kuwaelezea wengine juu yake mwenyewe. Tunapashwa kuwaambia ya kwamba yeyote anayekiri zambi zake na kuamini Yesu ataondolewa zambi zake na atafanyiswa kuwa mpya. Katika picha hili unamuona mkristiano akishuhudia Yesu. Halafu wewe unaelezea wengine juu ya Mungu, basi waambie haya mafundisho unatoka kupata. Roho Mtakatifu itakusaidia kukuwa mshuhuda wake.