Hamjambo rafiki zangu, mchukue kitabu cha sita cha rangi ya blue. Nimefurahi sana kwa kuwaona mumefika tena kusikia mafundisho mazuri. Mungu alikuwa na ahadi kwa watu wa Israeli kwamba siku moja atawatumia Masia, yaani Mwokozi atakayewaokoa kayiwaokoa kwa dhambi zao. Waliongojea kwa miaka mingi sana. Yesu Kristo ni yeye alikuwa Masia, alifika kama mtoto mchanga, akazaliwa na Bikira Maria akakuwa akawa mtu mzima, akaanza kufundisha watu maneno ya Mungu. Yesu alikuwa anatembea katika inji yote ya Israeli kwa kufundisha watu. Alishakuwa wanafunzi wake kumi na wawili, akawafundisha maneno mengi sana. Siku moja Yesu alipanda mlimani, akafundisha kikundi kikubwa cha watu. Aliwafundisha maneno hayo yanayoandikwa kwa kitabu cha Matayo sura ya tano, akisema: Heri wale wanaotambua umaskini wao wa roho, kwa maana ufalme wa mbinguni ni wao. Heri wale wanaohuzunika, kwa maana Mungu atawafariji. Heri wale walio wapole, kwa maana watapewa dunia kama Mungu alivyoahidi. Heri wale walio na hamu sana ya kufanya vile Mungu anavyotaka, kwa maana Mungu atawatimizia hamu yao. Heri wale wanaowahurumia wengine kwa maana Mungu atawahurumia. Heri wale walio na moyo safi kwa maana watamwona Mungu. Heri wale wanawapatanisha watu kwa maana wataitwa wana wa Mungu. Heri wale wanaoteswa kwa ajili ya kufanya vile Mungu anavyotaka kwa maana ufalme wa mbinguni ni wao. Ni hapo tumeishia kwa vesi kumi. Sasa wale waliomsikia Yesu walishangaa na mafundisho yake. Walijua kwamba Yesu hakukuwa mwalimu wa kawaida kama walimu wengine lakini, alikuwa mwalimu mwenye kutoka kwa Mungu.